Video mdada kubakwa moro

Kwani hujapewa Eid angalau ya siku 2, pole maumivu ya kichwa ndiyo hupona kwa staili hiyo, sasa hapo ndiyo nini unapunguza au unauwasha motto, Frola hebu acha Mange siyo chizi mnamchokozaga wenyewe hebu nenda kkwa Chag ukaone alivyomuanza hata kama kweli amekosea kuna jinsi ya kumfikishia mtu ujumbe siyo namna hii unamuita mwizi je ni kweli?

Kila siku unasema tupendane ndiyo kupendana huku? Mange umeiba kazi ya mdada wa mawigi full stop mwizi huyoo kamata mwizi. Ingekuwa ana duka la mawigi au kayaweka dukani kwake kama wewe hivi hapo ndio tungeweza kusema Mange kaiba mawigi ya watu anayauza kwa bei ya mara 3 yake.

Lakini sio hivyo hizo ni design za wigi huyo Trebela anazotengenezea watu. Kama huamini ingia kwa huyo Trebela halafu mwambie akuuzie wigi japo moja tu usikie atakavyokwambia. Wakati mwingine sio vizuri kukurupuka tu na kujugde bila kujua story yote. Haya Tuseme twende tukanunue hayo mawig kwa huyo Trebela tutayapata? Hebu jaribu uone sio kuingia tu kwenye mkumbo. Ni kweli Mange mwenyewe kakubali kuwa katumia picha za mawigi anayotengeneza huyo Trebela, lakini alisema wazi kuwa mawigi hayo hatengenezi yeye, kuna mtu anatengeneza, mie nilisoma hiyo kwenye insta yake, kasema kuna mtu anatengeneza ndio anauza.

Hakuna mahali alikosema yeye ndio anatengeneza hayo mawigi. Ila hakumtaja jina, hata mie nisingemtaja jina kwa sababu ni biashara. Ni sawa na mtu kuchukua mishono ya nguo kwa fundi cherehani akasema nitauza hizi nguo za aina hii wakati vitambaa ananunua mwenyewe na yule fundi analipwa tu gharama za kushona hizo nguo, lakini kusema eti kaiba nguo kwa fundi cherehani ili akauze itakuwa ni makosa.

Kingine ni kuwa huyo dada wa Trebela kakosa biashara, kwa sababu yeye angekuwa na kazi ya kushona mawigi ya order ambayo angepelekewa na Mange, haya na risiti kaionyesha aliyonunua hizo nywele na kuzipeleka.

Utaona atapata washonaji wengine na ataendelea kuuza mawigi yake kama kawaida. Na wewe kurudia mambo ya mwaka 47 yaliyopitwa na wakati ni nini sasa? Kwanza amekusifia wewe mwanamke mchakarikaji kisha unaenda kujiingiza na wauza sura, ndio Stela ni dada wa shogako, mchaga mwenzio lakini kakosea. Hata wewe hapo leo mtu akienda kule unakonunua vitu vyako ili aje aseme uwanjani kuwa Flora haya mabegi au viatu ananunua Paundi 5 tena ananunua mahali fulani kisha anakuja kuwauzia kwa Paundi 10 au 20 utaona ni vizuri?

Si wateja tutaenda kule ambako unanunua kwa paundi 5 na sie tukanunue huko huko badala ya kuja kununua kwako. Kibiashara haikukaa sawa. Na kama kweli unampenda huyo Stella mwambie aache kutuma mapicha ya uchi kwa watu, bora wewe za kwako unajitundikia hapa hapa kwako, na watu kibao wanazichukua wanazipeleka kwenye blogu zao mbona hujawachamba? Tena Stela huyu huyu unaemtetea hapo anaenda kuwasemea watu Immigration kuwa wana ndoa za makaratasi, yeye inamuhusu nini?

video mdada kubakwa moro

SI afanye yake na awaache watu wafanye yao watafute maisha yao. Maisha ni kutafuta sio kutafutana. Pole na kuugua, nakutakia upone haraka. Mwanamke yule ameumbuka kwa wizi amekomaa mpaka ukimpiga jiwe linadunda! Amekuchokoza mwenyewe na data zake nyingi tunazo mbona kama uko tayari tukupe mavituzi anapewa kichwa na wanaocomment pale lakini na wao wanajua ukweli mange ni mwizi kusema watoto wa wenzake vibaya utadhani wa kwake wazuri. Angalie lile Bhoke lake pua kama tako la chura alafu anamsema suzy pua yake mbaya haoni ya mwanae hao wengine ndio usisema kama Nguruwe pori Mange umechuja wewe unatafuta umaarufu mavi kwa kutumia majina ya watu wakubwa watafutaji kama LB tena umkome kabisa.

Yani umekomaaaaa halafu hawakuambiii huyo lace sasa sijui lace material jekundu kama mkundu wa nyani asiyejua maisha ya mange ndio atababaika lakini tunaokujua huna lolote mxchew!

Flora usibanie hii pls. Mange anapenda kujikweza ila mshamba masikini tu linaishi ka chawi halina marafiki kwa unafiki wake. Achana naye huyo kibaka 40 zake ndio zimefika hana jipya ni muuza K muulize loveness shoga yake anayeishi Liberia, anamuazimaga hela ya kufanyia matanuzi mfyuuuu. Flora Lyimo upo juu mama wa kichagga hiyo nimeikuta kule kwa mange''kumbe anakuogopaa eee'' the top in town 'mbuta nanga''wewe mwisho wa barabara''' Mange Kimambi JULY 18, AT AM REPLY Bwana huyo Mheshimiwa kanipia simu kasema nimwachie yeye anapanda ndege usiku huu anaenda kumbaka tena, ila kasema this time anakula shimo la taka alafu bila KY…….

Yule anawezwa na Le Mutuz tu sisi wote hatumiwezi hata tumeweke humu. Yule kiboko yake Le Mutuz na Mheshimiwa tu….Dar es Salaam. Watoto watatu kati ya 10 wenye umri chini ya miaka 18 nchini wamefanyiwa vitendo vya ukatili.

Vilevile utafiti umebaini kuwa asilimia 75 ya watoto wenye umri huo, wamefanyiwa ukatilu wa kimwili na asilimia 25 wa kisaikolojia. Hayo yalibainika mwishoni mwa wiki wakati Shirika lisilokuwa la Kiserikali la C-sema lilipotoa matokeo ya huduma ya simu kwa watoto wenye umri huo wanaofanyiwa vitendo vya unyayasaji katika jamii.

Video: Mkakati mpya wa ‘kummaliza’ Lissu wanaswa, Mengi zaidi yaibuka ajali ya moto Moro

Msimamizi wa Kituo cha huduma ya simu kwa watoto kutoka Shirika la C-Sema, Thelma Dhaje alisema kuanzia hadi Desemba mwaka huu, wamepokea simu 7, 3, kati ya hizo zilikuwa zinahusu ukatili wa watoto ikiwamo kubakwa, kupigwa na kuachishwa masomo. Alisema asilimia 85 ya watoto wenye umri kati ya miaka 13 hadi 24 wamefanyiwa ukatili wa aina zote na asilimia 40 wa kingono, asilimia 25 wa kisaikolojia.

Ofisa Ustawi wa Jamii wa Manispaa ya Temeke, Subsiya Kabuje alisema manispaa hiyo imeokoa watoto waliokuwa kwenye mazingira hatarishi kupitia mfumo wa mabadiliko ya tabia kwa watoto. Mwanzo Habari Kitaifa. Pia Soma. Kilio cha uchaguzi huru, vyama vyaitaka Takukuru, polisi mezani Raia wa China kufikishwa mahakamani kwa tuhuma za kugoma kunawa mikono Mvulana kutoka Amazon afariki kwa corona Mali yatangaza fungu kusaidia masikini, kampuni kuikabili corona.

Kilio cha uchaguzi huru, vyama vyaitaka Takukuru, polisi mezani Oktoba kutafanyika uchaguzi mkuu wa madiwani, wabunge, wawakilishi na Rais wa Jamhuri ya.Facebook Comments Box. Basi la Moro Best Mpwapwa kuja Dar limepata ajali na kuua watu 15 hapohapo.

Facebook Comments Plugin Enhanced by Kitongoni blog. Newer Post Older Post Home. Siku moja niliingia nyumbani nikamkuta mke wangu akiniandalia chakula cha usiku. Habari za mwaka mpya wote natumaini mmekesha salama na nitoe pole kwa wale ambao mkesha huu umekuwa mbaya kwa kuwaletea majeruhi na nit Watanzania tulio kuwepo katika Utawala wa Mwalimu Nyerere tuna usemi wa kusema usiache Mbachao kwa Msala upitao.

Methali hii inatubana kuitelekeza TTCL. Katika kutumia huduma za Internet. Cha kushangaza baada ya kulipa kwenye mtandao wa TTCL ili upate huduma unakuwa kama vile umepoteza fedha zako unaweza kuwa na kazi yhati inawezekana ika shindika kutuma yenye MB25 ukianza asubuhi ukiwa na bahati ita enda saa kumi jioni kama huna bahati ndiyo basi Kama Una Attach file MB 25 unaweza kujanza Attachment Saa 2 Asubuhi ukafanikisha saa Alasiri au ikakata.

Ukiingia kwenye Mtandao mwingine Attachment hiyohiyo unachukua dakika 2 — mpaka dakika 5.

video mdada kubakwa moro

Wafanya kazi wa TTCL ambao hawakutaka Majina yao yatajwe wamedai wameweza kutoa Taarifa ya Malalamiko ya Wananchi hakuna kiongozi wa juu anaye tilia maanani malalamiko hayo. Namba yangu ya Simu Naishi Songea. Haiwezekani Mitandao mingine ifanye kazi lakini mtandao wa Serikari uhindwe kufanya kazi. By Adam Mzuza Nindi, Songea. Mary Mwanjelwa anasafirishwa kwenda jijini Dar es Salaam kwa ajili ya huduma zaidi za kiafya baada ya kunurusika ajalini jana.

Mwanjelwa alikuwa amelazwa katika hospitali teule ya Ifisi tangu jana. Ameweza kuzungumza kwa ufasaha na kuwatambua watu aliokuwa wanaingia na kutoka kumjulia hali. Alisema, "Hali yangu ni nzuri, najisikia maumivu sehemu za kiunoni na kwenye mbavu, lakini najisikia vizuri". Nje ya wodi alimokuwa amelazwa walikuwepo baadhi ya viongozi wa CCM pamoja na wananchi waliokwenda kumjulia hali. Mwanjelwa akiwa hospitalini Ifisi asubuhi ya leo.

Slutty teen lesbian gets jammed with a big dildo in bed

Blorence Kyendesya akitoka hospitalini kumjulia hali Dkt. Mwanyelwa picha: Mkwinda Bi. Mwanjelwa baada ya kumwona wodini picha: Mkwinda Dereva wa Mhe. Anafuata kila 'step' inayotakikana. Baba, Sabato Tarimo kwa kuwasiliana na mhusika wa Bodi ambaye alifanikisha kupatikana mzigo nilioutuma ukapotea mara ya tatu.We go to as many shows as possible to give you a curated perspective on the art scene.

video mdada kubakwa moro

What if Abbie Hoffman had been cryo genically frozen after his suicide in and was then brought back to life again now? Branding seems to be the focus in this show and branding has…. View On WordPress. He achieves this by using layers of multiple colors to create serene yet powerful palettes. Segal is a native New Yorker who is constantly inspired by the beautiful scenery of the Springs on the eastern end of Long Island, where she has a seasonal home.

She effectively captures the peace and tranquility of this well-known city getaway with soft colors and lush brushstrokes that draw…. Indeed, we may all be Jesus sausages or have the capacity to attain to Jesus sausageness without even knowing it. One night in Mayin Gwang-ju, Korea, the city was occupied by the army and martial law was declared. Every possi ble means of exiting the city was blocked. It was the beginning of a massacre. Hundreds of demonstrators longing for democracy were killed and thousands of innocent citizens were wounded.

It was, however, reported as a riot caused by extreme communists to manipulate public…. Will online auction business continue growing? He uses a wide variety of materials to capture this energy.

video mdada kubakwa moro

Did you ever read The Unbearable Lightness of Being? Kundera suggests that being over-burdened with cares and anxieties is not the worst lot in life. Indeed, not being burdened at all is pure hell, and the paradox is that we all seem to strive for this hell of perfect and unalloyed….

The Brooklyn-based artist has been known for his hybrid artworks made of diverse materials: fabric and clothes sewn into quilts, cut-up photography books, Color-Aid paper, plastic, and in some cases, potato chip bags. But even though his new works use only…. Individual preference, interest and choice of subject where you have a definite opinion can be attributed to both nature and nurture.

Nature mainly because of the geographic and factual circumstance you are born into but nurture steps in when you have the cognitive choice to gravitate…. As in her previous work, we see that the individual human being is no longer sacred.

Daru-Jung Hyang Kim started studying art at age 13, pursuing drawing and watercolor classes. Once again, Founding…. At the age of 56 the British photographer, Paul Graham, has been the subject of more than eighty solo ex hibitions worldwide. His newest body of work, Does Yellow Run Forever? Featuring twenty large-scale photographs taken from and…. Branding seems to be the focus in this show and branding has… View On WordPress.

She effectively captures the peace and tranquility of this well-known city getaway with soft colors and lush brushstrokes that draw… View On WordPress. It was, however, reported as a riot caused by extreme communists to manipulate public… View On WordPress. You bet! Perhaps the… View On WordPress. Indeed, not being burdened at all is pure hell, and the paradox is that we all seem to strive for this hell of perfect and unalloyed… View On WordPress. But even though his new works use only… View On WordPress.

Nature mainly because of the geographic and factual circumstance you are born into but nurture steps in when you have the cognitive choice to gravitate… View On WordPress.Mwanamke wa India mwenye miaka 24 amelazimishwa kuolewa na kubakwa na kundi la wanaume kama adhabu ya 'heshima' baada ya kaka yake kutoroka na rafiki yake wa kike, imebainika jana. Mwanamke huyo - ambaye hakuweza kutajwa kwa usalama wake - aliambiwa anatakiwa kuolewa na mume ambaye ni kaka wa mke wa mchumba mpya wa kaka yake kama 'kisasi' kwa uzinzi wa wawili hao.

Na ndani ya masaa kadhaa za kufunga pingu za maisha na mumewe mpya, akashambuliwa na kubakwa 'bila huruma' na kaka kadhaa wa mchumba wa kaka yake. Kwa namna ya kushangaza, shambulio hilo ya kutisha lilidaiwa hata kupewa kibali na wazee wa kijiji hicho kilichopo makazi ya vijijini ya Uttar Pradesh, kaskazini mwa India, ambao walidai: "Jicho kwa jicho ni hukumu halisi.

Ikawa utaratibu wa kawaida. Waliachiwa baada ya binti huyo kukiri mbele ya hakimu kwamba aliolewa naye kwa hiari yake," muathirika huyo alidai kwenye madai yake. Baraza la kijiji au Panchayat, lilidaiwa kumlazimisha mwanamke huyo kuolewa baada ya kaka yake kuwa ametoroka na dada wa mumewe mtarajiwa mnamo Februari 15, mwaka huu. Panchayat, ambalo liliketi ndai ya siku kumi baada ya kutokomea huko, lilitaka ndoa ya lazima.

Mbali na hili, pia liliwataka wazazi wa mwanamke huyo kulipa Rupia 75, kama fidia kwa wakwe zake wapya. Panchayat baadaye lilifafanua hali hiyo iliyojitokeza, likisema 'jicho kwa jicho ni hukumu halisi'. Watuhumiwa hao wa ubakaji - wanafamilia wanaoshitakiwa -waliripotiwa kuweka bayana kwamba ilikuwa ni ulipizaji wao kisasi kwa kitendo cha utoroshwaji.

Mwanamke huyo kwa namna fulani alifanikiwa kukwepa majaribio yao ya kumkamata Julai 21, mapema asubuhi, na kufungua madai kwa polisi wa Muzaffarnagar mnamo Julai Mkuu wa polisi, Manzil Saini alisema: "Muathirika huyo amekutana nami.

Unshaved Immense Pearl Wet Ebony Pussy

Kesi imefunguliwa chini ya Kifungu ya IPC. Watuhumiwa watakamatwa hivi karibuni. Mume huyo wa chifu wa panchayat alikuwapo wakati tukio hilo la dada yangu likiamuliwa. Alikuwa msemaji mkubwa na kutaka adhabu kali mno dhidi yetu," alisema. Mkuu wa panchayat alithibitisha uamuzi wake jana. Alidai aliwataka wafikie suluhisho la amani. Tukio hilo limekuja wiki mbili baada ya mwanachuo mwenye miaka 20 kubakwa na kundi la wanaume na kisha kuchomwa moto huko Etawah, jimboni Uttar Pradesh, mkoa alikotokea Waziri Mkuu Akhilesh Yadav.

Katika kesi hiyo, kwa namna ya kushitusha, polisi hao si tu kwamba mwanzoni walikataa kufungua kesi lakini pia walionekana kukiuka wajibu wao wa kusimamia sheria na utii. Read More. Kwa takribani yapata wikii mbili sasa tokea tuhuma za madawa ya kulevya kushamili nchini hususani watanzania wanojishugulisha na maswala hayo Karibuni kulizuka tuhuma ambazo za kweli kwa watanzania kukamatwa na madawa ya kulevya nchini Afrika ya kusini na hii inaleta mtafaruku ya ushirikiano wa baina ya nchi na nchi Msanii Madee kutoka Tip Top cinnection jana aliwasili nchi Afrika ya kusini na alivyowasili anasema alivyojulikana anatoka Tanzania aliwekwa pembeni kwa takribani zaidi ya saa 1 na kusachiwa kuojiwa sana baada ya hapo kuruhusiwa kuondoka uwanjani hapo Anasema baaada ya kutaja anatokea Tanzania walikuwepo askari waliovalia sare walimuamuru kuvua tshirt na kubakia na nguo nyepesi ya ndani hadi kumkagua mabegi yake huku abiria aliokuwa amesafiri nao ndege moja walipita bila matatizo yoyoteDa Yasinta, ulosema yana ukweli upande mmoja na upande mmoja hapana.

Inategemea na hizo hisia zimeathiriwa na nini Ninaposema kujitakia na-refer kwa wale wanaotumia madawa ya kuzuia mimba I am sorry to say that I am pro-life activist kwa kuwa wanaotumia hayo madawa mara nyingi huwa na tatizo la kutokuwa na HAMU ya tendo! Pole kwa wale wanaotaka kupata denda bila kulipia kama mtakatifu nanihiino kwani sheria hii duh! Nashukuru dada, Yasinta umelinena hili, maana hakika wanaume nao wana vijimambo wakitaka kunaniliu, hata hawana ustaarabu, ni amri moja kwa moja Ki ukweli wanawake wanavumilia mengi katika ndoa, hili likiwemo lakini halisemwi maana ni siri ya chumbani, namshukuru mama yetu kwa kuwa muwazi kwetu na hivyo kufahamu mengi juu ya ndoa na ndio maana najiamini kwa kuwa ninayajua haya na sipigi blah blah hapa.

Kwa hili naomba wanaume mkiri kuwa mna hako kaudhaifu ka kubaka wake zenu Da Koero: umisema kuwa 'baadhi' ya madawa sivo? Nadhani hukunisoma vema kwani sikumaanisha kuwa kwa kuwa hataki rigwaride ndo ummege bila konsenti yake. Na anashukuru Mola kuwa midume kibao kupata kibaruti spidi ni Usain BOLT miguno mitatu mbegu za mwagwa hata kwa kukosea kulenga shimo.

Kuna anayejua utamu wa kubaka unatofauti gani na wakupewa yoteyote bila kulazimisha hapa atueleze? Maana nasikia kwa wengine utamu wa mechi lazima mechi iwe na vurugu ati! LOL Chacha o'Wambura Ng'anambiti: nawe usijidai kutafuna maneno naomba unipe ushahidi wa unaothibitisha kuwa kuna mwanamke aliwahi kumuua mumewe kwa kunyimwa unyumba Koero: Kwani mpaka leo hujastukia maneno hayavunji mfupa?

Woteeee nyamazaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, ngoja kwanza sikiliza GEUKA tu polepole Kaka kitururu, kaja na swali: Eti shika adabu yako maana yake ni nini?

Ngoja nikaamulize mama Namsifu halafu nitarudi hapa kukujibu. Kamala: mzee wa fungate, naamini mpaka fungate ikiiisha safari ya kuhudhuria kliniki haina mjadala Markus; Duh staili yako kali Mie mgeni usawa huu.Post a Comment. A najina zuri sana ambalo linaweza kumvutia mwanaume yeyote yule. Sio jina tu, hata yeye ni mzuri pia! Tizama mcho yake yalivyo makubwa, rangi ya ugoro, yenye mboni ya rangi nyeusi ya kuiva.

Ona midomo yake minene, tizama na nyusi zake nyeusi zilzochongwa vizuri na kumfanya zida kunivutia. Huyu ni mwanamke kamili, hata kiuno chake kinathibitisha hilo, kimegawanyika vizuri sana, na kuacha tumbo liwe mbali na kiuno. Hipsi zake laini ndizo zinazonifanya kila nikija Msamala mkoani Songea, nikae muda mrefu kabla ya kurejea Morogoro. Sauti yake ya kimahaba tunapokuwa katika sayari ya huba nayo ni kivutio kikubwa kwangu.

Huyu ni Magrethy! Sijui niseme nini ili mjue kwamba huyu msichana ni mzuri, lakini fahamu tu, kuwa Magrethy alifanana na jina lake.

Macho yangu yapo kwenye kioo cha simu yangu ambacho kinamwonyesha Magrethy au Rethy akiwa amelala kitandani, ni pacha niliyompiga mwezi jana nilipokuja hapa Msamala kwa shughuli zangu za kibiashara. Mzuka kwa mapenzi unanipanda ghafla, namhitaji Rethy wangu haraka sana siwezi kuteseka wakati nina mpenzi bwana Nanyanyua simu yangunabonyeza namba za Rethy, baada ya muda simu inapokelewa na sauti nyororo ambayo inapunguza uhovu wangu.

Kama kawaida siku iyo kulikua na baridi kali kuliko siku zote. Nilivaa koti langu jeusi zuri, chini nilivaa viatu vya kisasa na suruali ya jeans ya kubana.

Kimsingi nilikuwa nimependeza sana. Ni muda mfupi nilikuwa nimemaliza kula nyama ya mbuzi na ndizi choma na sasa nilikuwa nateremshia na chupa ya bia kwenye baa moja hapa Msamala mkoani Songea. Ghafla akaja mwanamama mmoja na kuketi katika meza yangu. Macho yake yalikuwa yanashawishi sana, ni mama wa makamo, naweza kusema kwamba alikuwa mtu mzima fulani hivi, lakini alikuwa mnene wa kiasi wenye mpangilio!

Hapo namaanisha kwamba, pamoja na unene wake, umbo lake lilikuwa namba nane. Sitaki kumzungumzia sana huyu mama, lakini kifupi ni mama mtu mzima, lakini ni mama wa mjini, yani ni wa kisasa.

Tukaanza kunywa pamoja. Alipofika bia nne, akaniomba anisogelee zaidi kwakuwa alitaka aniulize kitu. Napenda vijana wachakarikaji kama wewe. Nataka kukusaidia zaidi katika biashara zako, hasa hii ya mahindi, lakini ni vizuri kama tukizungumza sehemu tulivu zaidi. Kwani umefikia wapi?


thoughts on “Video mdada kubakwa moro”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *